We help the world growing since we created

Na'ura mai kariya na fim ɗin laminating

Takaitaccen Bayani:

An yi amfani da shi don sizing bonding na soso, yadudduka, EVA, fata mutum, rayon, da dai sauransu An yi amfani da ko'ina a cikin shafi da kuma bonding na albarkatun kasa don takalma, huluna, safofin hannu, fata tufafi, mota tabarma, toys, marufi da sauran masana'antu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

01

Amfani

An yi amfani da shi don sizing bonding na soso, yadudduka, EVA, fata mutum, rayon, da dai sauransu An yi amfani da ko'ina a cikin shafi da kuma bonding na albarkatun kasa don takalma, huluna, safofin hannu, fata tufafi, mota tabarma, toys, marufi da sauran masana'antu.

4
4

Siffofin

1. Yana ɗaukar ka'idodi daban-daban guda biyu na aikin haɓaka, ya dace da manne na tushen ruwa ko manne mai tushen mai.An haɗe shi ta hanyar skeegee shafi da bel ɗin raga mai tsayin zafi don sanya kayan haɗin gwiwar su zama taushi, santsi da wankewa.Babban sauri.A lokaci guda kuma, an cimma manufa ta na'ura mai amfani da yawa.

2. Za'a iya zaɓar nau'i na sakewa da kwancewa bisa ga halaye na kayan haɗin gwiwar.

3. Duk tsarin aiki na inji yana ɗaukar mataki ɗaya da haɗin kai tare da sarrafa juzu'i na mitar, wanda ya dace sosai, mai sauƙi, sauƙin koyo da sauƙin fahimta.

7

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka